"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่อง ครัช หน่อยครับ

รถเป็น city03 vtec mt นะครับ ตอนนี้ครัชลื่นแล้ว ว่าจะเปลี่ยนขอคำแนะนำหน่อยครับ
คิดว่าจะใส่ครัชทองแดงอ่ะครับ มีใครใช้อยุ่บ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝากด้วยคนครับ  ครัชแท้ศูนย ราคาเท่าไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ย้ำผ้าทองแดงได้เลยครับ แล้วเอาหวีไปเสริมแหนบ ส่งฟลายวีลกับผ้าพร้อมหวีให้โรงกลึงปรับหน้า แค่นี้ก็ซิ่งได้แล้วครับ ผ้าครัชสิบก้อนราคาไม่น่าเกิน 2200 ครับ เสริมแหนบหวีอีก 400 ค่าโรงกลึงปรับหน้าครัช 500 บาท ผมทำให้แจ๊สเล่นจิมคาน่าอยู่ครับใช้ได้เลย ถูกแถมดีครับ
อู่เมษายนต์ ไม่เซียน...แต่เกรียนเว้ย 081-562-1625

ย้ำผ้าทองแดงได้เลยครับ แล้วเอาหวีไปเสริมแหนบ ส่งฟลา ...
Maysayont โพสต์เมื่อ 25/3/2014 09:03

ร้านที่ถามเขาบอกว่า คลัชของเขาเป็น 8" แต่ซิตี้รุ่นเราเป็น7.5" ต้องขยาย ฟลายวีลอ่ะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host