"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใครเกียร์auto เริ่มมีอาการพังบ้าง. หรือว่าพังแล้วบ้าง. ...
jitvattana โพสต์เมื่อ 19/3/2014 09:14

ถ้ารุ่นปี 03 - 04 พังกันเกือบหมดแล้วครับ น้อยคันมากที่จะรอด  ส่วนรุ่น ZX  ก็เริ่มพังแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  benz

พี่ benz ครับอายุการใช้งานน่าจะประมาณกี ...
KEANUCH โพสต์เมื่อ 20/3/2014 13:00

ประมาณ 2 แสน กม.ครับ หรือประมาณ 4-5 ปี ก็เริ่มมีอาการแล้ว แต่ขึ้นอยู่กับ ลักษณะการขับขี่ของแต่ละคนด้วยนะครับ ถ้าขับกระชากมาก ๆ ก็ไปไวกว่านั้น

แต่ถ้าเสียก็ แจ้งมานะครับ ตอนนี้มีที่ซ่อมดี ๆ ราคาถูก ๆ หลายที่แล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  benz

ขอบคุณมากครับพี่.....นี้ผมถือว่าเป็นข้ ...
KEANUCH โพสต์เมื่อ 20/3/2014 14:02

ยินดีคราบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host