"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City 2003 ไฟถอยไม่ติดข้างนึง เปลี่ยนเองได้ไหมครับ

ไฟถอยด้านซ้ายไม่ติด เปลี่ยนเองยากไหมครับ และจะหาซื้อหลอดได้ที่ไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ยากคับ...หาซื้อได้ตามประดับยนต์ทั่วไป ไม่กี่สิบบาท...เปลี่ยนเองภูมิใจหลายยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามนั้นครับ   ไม่ยาก
แกะพุกพลาสติก  เปิดพรม   มองหาเบาไฟหลอดที่ขาด   หมุนเบ้าออก  ก็จะเห็นหลอดแล้วครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host