"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แนะนำหน่อยค่ะ เกี่ยวกับล้อขนาด 16 ค่ะ

ใช้ รุ่น V อยู่ค่ะ อยากเปลี่ยนล้อเป็น 16 นิ้ว อยากได้ยางดีๆ แบบนิ่มๆ เพื่อนแนะนำให้ซื้อ แม็กพร้อมล้อ ของ ซีวิค เอามาเปลี่ยน อยากทราบว่าดีหรือไม่อย่างไร แล้วแม็ก 15 กับ 16 ความรู้สึกต่างกันมั้ย

คือจุดประสงค์ อยากได้ เกาะถนนมากขึ้น

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมขอเลือก 15 คับ, เบา สบาย ฉิวๆ เบยคับ

ยางก้หาง่ายคับ จะเอาเกาะก้เลือกสัก 195 ก้โอแล้วนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ล้อของซีวิค 5 รูนะครับ

ของซีวิค 5 รูครับ ใส่ได้แต่ต้องแปลง หาแบบ 4 รูใส่ดีกว่า
อีกอย่าง ยางของซีวิครู้สึกเส้นรอบวงมันจะหนากว่า อาจจะติดได้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host