"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ศูนย์ฮอนด้าที่ไหนซ่อมสีดีบ้างคับ

อยู่ภาคตะวันออก ฮอนด้าชลบุรี ศรีราชา หรือระยอง ศูนย์ไหนทำสีได้ดีคับ
รบกวนบอกด้วยคับ แนะนำหน่อยคับปม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มารอชมด้วยคน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็อยู่ชลบุรีนะ แต่ไปทำสีที่ Honda บางพลี กม.7 ทำสีเนียนมากสวย บริการดี ได้เร็วด้วยครับ ผมไปมา 2 ครั้ง ถ้าทำสีไม่มาก 3 วันได้ ครับ ถ้าเป็นเยอะก็ประมาณ 7 วัน ครับ แต่แถวๆ ชลบุรี คิวยาวครับเป็นเดือน หรืออาจเป็นปีเลยครับ ไม่อยากรอลองที่นี้ดูครับ

ทำที่อ่อนนุช 40 ครับดีและบริการเป็นกันเอง เคยไปทำกระจกกับกันชนหน้ามา ตอนที่หินกระเด็นใส่งานออกมาเนียนสวยเลย

แถวดอนเมืองมีไหมคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host