"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/3/2014 12:10 โดย tonkanl
19.00 น. ทานอาหารเย็น เป็นเซ็ต

ชอบตงเนี๊ย..เย็นเป็นเซ็ทๆๆ ..555

แจ้งเพื่อทราบว่าDIYยางซับเสียงเราใช้ของยี่ห้อ  Stuffit Number I ของแท้นะครับ
ไม่ใช่ยางขอบกระโปรงหลังเอามาเทียบเคียง..ใครสนใจกรุณาแจ้งยืนยันชัดเจนด้วย..จัดให้ตามที่จองเท่านั้นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

3คนเท่าเดิมครับ พี่เบ็น
จัดให้ด้วย ตามความเหมาะสมเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

กินเบียร์พอๆได้ครับ..ไม่มาก
tonkanl

ฟ้า-ชมพู ก็ได้ สีเสื้อคลับเราก็มีสีนี้พอดี ฮิๆ ...
noth1 โพสต์เมื่อ 12/3/2014 21:31

เออ..เนอะ เสื้องานค่ายอ่ะ ใช้ได้เลย
แต่ว่าใครจะอยู่สีไหนบ้างอ่ะดิ ไม่งั้นต้องเตรียมเอาไปทั้ง2ตัวเลยนะ...
tonkanl

ก็เตรียมไปสองตัวมันก็คงไม่หนักเท่าไรหรอกมั้งพี่ตั้ม5555 ...
noth1 โพสต์เมื่อ 13/3/2014 15:50

3คน6ตัวนะคุณ จะให้เอาไป2ตัว ก็ต้องทิ้งอีก2คนไม่พาไป สงครามโลกเชียวนะคุณ..555
tonkanl

แจ้งเพื่อทราบว่าDIYยางซับเสียงเราใช้ของยี่ห้อ  Stuffit Number I ของแท้นะครับ
ไม่ใช่ยางขอบกระโปรงหลังเอามาเทียบเคียง..ใครสนใจกรุณาแจ้งยืนยันชัดเจนด้วย..จัดให้ตามที่จองเท่านั้นครับ
tonkanl

พุ่งนี้เช้าเจอกันเด้อ พี่-น้อง...
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host