"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# Blebboy

ของผมน่าจะรุ่นเดียวกับคุณนะครับ
เติมน้ำกลั่นด้วยครับ เพราะตอนเราเปิดดูน้ำกลั่นมันลดลงครับ
ส่วนเปลี่ยนแบต แล้วต้องถอด ตัวไหนก่อนนั้น  อันนี้ไม่รู้ครับ
ต้องรอถามผู้เชียวชาญท่านอื่นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 4# SM.City

สรุปว่าเวลาเราเปลี่ยนแบต ถอดออกมาดื้อๆๆไม่ได้ใช่ไหม
เฉพาะของ ซิตี้ หรือป่าว หรือว่าเป็นทุกยี่ห้อ
ถ้าอย่างนั้นเวลาเราไปเปลี่ยนต้องบอกเค้าด้วยซิไม่งั้นแย่เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host