"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ได้สริงตัดcity 03มาครับ

สวัสดีครับ
ผมขับรถ city 03
พอดีผมได้สปริงตัดมา2นิ้วจะใส่แทนสปริงเดิม

ถ้าจะใส่ต้องอัดโช้คด้วยไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใส่ สปริงโหลด tein ท้ายรถจะต่ำกว่าหน้ารถไหมครับ

ปล.มีถังแก๊ซกับซับ10นิ้ว1ตัว

ถ้าต่ำต้องใส่สเปเซอร์ใช่ไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับผมม บ้านผมอยู่เชียงใหม่นี่สิครับเป็นปัญหาเลยย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host