"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องรอบ "เมื่อความเร็ว 100 "

ขอรบกวนสอบถามพี่ๆในคลับด้วยครับ   รถผม idsi 2003 กดคันเร่งเรื่อยๆ จนถึง 100 แต่ รอบเครื่องอยู่ที่ 2700 มันสูงเกินไปไหมครับ แต่ขับปกติดีไม่อืด รบกวนด้วยครับกลัวเกียร์มีปัญหา ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปรกติครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผม 100km อยู่ที่ 2500น่ะครับ
รอ ผู้รู้ล่ะครับครับ
ผมรู้งูๆปลาๆ

ขอบคุณทุกท่านครับผม
พอดีมีคนทักว่า ออโต้ ต้อง รอบเครื่อง 2000 ที่ความเร็ว 100 เลยกังวลครับ

ผมเกือบ3000

CITY 2012 เกียร์ออโต้ 100 Km/h ที่ 2100 รอบ ครับ

ถ้าติดแก็สรอบเครื่องจะเพิ่ม 300-500 rpm.

ขอบคุณทุกท่านครับ ตอนนี้เพิ่มกล่องลากรอบยาว ซิ่งๆกันไปอีกครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ ตอนนี้เพิ่มกล่องลากรอบยาว ซิ่งๆกั ...
momo1145 โพสต์เมื่อ 16/3/2014 21:09

กล่องอะไร
ราคาเท่าไร ครับ
I-dsiเหมือนกัน อยากซิ่งครับ อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/3/2014 01:26 โดย momo1145

พวกกล่องสปีดอัพที่ลงตามเวปอะครับ ไม่ได้กล่องแพง งบน้อยอะครับ 5555 แต่ว่าโอเคนะครับต้นมามากมาย รถวิ่งดีขึ้น

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host