"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนดีไหมครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/3/2014 00:58 โดย goodlaw

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/3/2014 00:56 โดย goodlaw

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/3/2014 00:48 โดย goodlaw

รถไปชนกับมอตอโซค์ ด้านประตูคนขับ
มันมีรอยตรงข้างๆ คอลโซลด้านคนขับ เวลาปิดประตูก็ไม่น่าจะมองเห็น
เป็นรอยยาวประมาณสี่นิ้ว เหมือนโดนกระจกปาด
ศูนย์ซ่อมเสนอเปลี่ยนให้หมด แต่ใจผมกลัวว่าถ้าถอดเปลี่ยนแล้ว
มันจะไม่เหมือนเดิม กลัวจะดัง เพราะปัญหาเดิมๆของMCคือมันดังตรงหน้าคอนโซล
ขอความเห็นเพื่อนๆคนไหนที่เคยเปลี่ยนบ้างครับ หรือท่านที่มีประสบการณ์ว่า
ควรจะเปลี่ยน หรือไม่เปลี่ยนดีครับ

ส่วนนี่ก็โดนตรง ใต้ประตูเขาเรียกอะไรผมไม่แน่ใจ น่าจะบรรไดรถ
เขาบอกว่าจะเปลี่ยนก็ได้ แต่ยุ่งหน่อย ต้องแกะยกด้านข้างหมด ทำสี ตัดเชื่อมหมด
ผมเลยตัดสินใจว่า ให้เคาะทำสีเอาแล้วกัน ตัดสินใจถูกไหมครับ
ส่วนประตู บังโคลน ศูนย์เปลี่ยนให้หมดครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปลี่ยนใหม่หมดเลยครับเสียรูปแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เครมได้ก็เปลี่ยนไปเลยครับ เต็มที่555

เคลมโล๊ดดด  +1

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host