"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเปลี่ยนยางรถวันเสาร์นี้แนะนำด้วยครับ

ของเดิมเป็นยังไม่ค่อยถูกใจครับ อยากเปลี่ยนเป็นยางที่ดูสปอร์ตหน่อย ขับเร็วอยู่ครับ แนะนำทีครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

T1R ละกัน...ผมชอบลายมันอ่ะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตัวนี้เลย เทพๆๆ

ตอบกลับ 1# abbrang

ของผมไปเปลี่ยน Bridgestone ECOPIA มา size 185/55 R16 มาเมื่อเดือนที่แล้ว
ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมว่ามันไม่ค่อยเกาะถนนเท่าไหร่นะครับ อันนี้ผมเปรียบเทียบกับ ยางติดรถมาคือ Good Year Excellence แต่ได้ความนุ่มนวลมากขึ้นถ้าเทียบกับตัวเก่า เลยเอามาแชร์ครับ ลมยาง 34 สี่ล้อ(วิ่งทางไกลครับ)

จากที่ใช้มา ผมก็ขับรถค่อนข้างเร็ว ซิ่งหน่อย ชอบยาง goodyear diretional 5 ครับ เกาะดีมาก ช่วง lane change มี response ดีครับ ลายยางเท่ด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host