"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปทำมาเหมือนกัน ที่พรชัยลูกหมาก วัดดงมูลเหล็ก แนะนำต่างๆดีมากครับ อะไรควรเปลี่ยนปลี่ยน อะไรSaveได้Save บริการดีไม่แพง ค่าแรงสี่ร้อย (ทำเสร็จต้องไปตั้งศูนย์เองนะครับ) วันนั้นหมดที่พรชัยลูกหมาก 1,800+400=2,200

พอยังมีตังค์เหลือเลยไปเปลี่ยนยางยกชุดเลย ที่สิริชัยการยางแถววัดสีสุก จัดยาง maxxis ms300 195-55-15 ช่วงนี้มีโปร เหลือเส้นละ1,800 รวม7,200 เทิร์นยางเก่าได้ 200 เบ็ดเสร็จ7,000 ตั้งศูนย์พร้อมขับเทสให้  ออกมาแน่นๆเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host