"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ราคากล่องไฟหน้ารถ

พี่สมาชิกท่านใดพอทราบราคา กล่องไฟหน้ารถของ new city บ้างครับ พอดี ซื้อรถมือสองมาแล้วกล่องไฟ Xenon อยากเปลี่ยนมาเป็นกล่องธรรมดา ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่สมาชิกท่านใดพอทราบราคา กล่องไฟหน้ารถของ new city บ้า ...
maxmin โพสต์เมื่อ 27/2/2014 14:19

หมายถึงตัวโคมป่ะครับ หรือตรงไหนเรียกว่ากล่อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# maxmin

..กล่องตรงไหนหว่า...
ถ่ายรูปมาดูเลยครับ

กล่องไฟหน้ารถ  รึว่าตัวบัลลาท ที่ต่อกับไฟหน้ารถ ?

บัลลาท ครับ

อยากจะถอด Xenon ออกรึเปล่าครับ
ถ้าใช่ ก็ถอดระบบ Xenon ออกไปเลยครับ แล้วใส่หลอด H4 ธรรมดาแทนครับ

ถ้ากล่องซีนสอนเสียผมมีขายราคาถูกครับ 081-4886095

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host