"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เกียร์ AT ตอนเปลี่ยนเกียร์ รู้สึกกระชาก ไม่นิ่ม

city all new 2012 เวลาเปลี่ยนเเกียร์ช่วงเกียร์แรก รู้สึกกระชากไม่นิ่ม ไม่ทราบว่าเป็นบ้างหรือป่าว หรือเป็นปรกติครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นเหมือนกันครับ  แต่ผมรับได้ เพราะมันได้อัถรส เหมือนกับขับเกียร์ manual  
แต่บางคนอาจชอบแบบไม่รู้สึกเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ก็ลองกระด๊กเท้านิดหนึ่งตอนจะเปลื่ยนเกียร์สิคับลองทำดูผมจะใช้วิธีนี้แหละคับ

ไม่ได้เปลี่ยน กรอง น้ำมันเกียร ออโต้ กันใช่ไหมครับ เลย กระชากกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host