"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สราร์ทไม่ติดครั้งแรก

อาการเบื้องต้นนะครับ  ก่อนสตาร์ทบางครั้งต้องลากยาว หรือบางครั้ง ไม่ติดมาติดครั้งที่ 2 เมื่อวันเสาร์ที่แล้วเอาเข้าศูนย์ ที่ศูนย์เปลี่ยนหัวเทียนให้ แต่ไม่หาย น่าจะเป็นที่อะไรครับ ติดของ versusรุ่น eco ทดสอบวิ่งแบบน้ำมันบางครั้งเป็นบางครั้งไม่เป็น ทดสอบแบบวิ่งแก๊ส พอใกล้จอดรถ สัก 5-10 กิโล กลับมาใช้น้ำมันบางครั้งก็เป็นบางครั้งก็ไม่เป็น สงสัยว่าเกิดจากอะไร ไม่อยากให้มันเกิดเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host