"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฝากระโปรงหน้าไม่แนบสนิท

รบกวนผุ้รู้ช่วยบอกทีค่ะ ฝากระโปรงหน้ารถด้านซ้ายไม่แนบสนิทกับตัวรถเหมือนด้านขวา
มีวิธีแก้หรือต้องเข้าศูนย์อย่างเดียวค่ะ...ขอบคุณมากค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนผุ้รู้ช่วยบอกทีค่ะ ฝากระโปรงหน้ารถด้านซ้ายไม่ ...
aoeaoe โพสต์เมื่อ 21/2/2014 08:22

ดูลูกยางดำ ๆ ใต้ฝากระโปรงด้านที่ไม่สนิทอะครับ หมุนไปด้านขวาเยอะ ๆ มันจะยุบลงไป แล้วลองปิดฝากระโปรงดูครับ ว่ามันยังค้ำอยู่ป่าว ปรับได้ตามชอบใจครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดูลูกยางดำ ๆ ใต้ฝากระโปรงด้านที่ไม่สนิทอะครับ หม ...
benz โพสต์เมื่อ 21/2/2014 08:30

เดี๋ยวจะลองทำดุนะค่ะ....ขอบคุณมากค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host