"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากได้สักกะหลาดปิดฝาท้าย

นั่งมองบั้นท้ายน้องคิตตี้ลูกสาวของตัวเองแล้วมันแหม่งๆยังไงไม่รู้ อยากได้สักกะหลาดปิดฝาท้าย ไม่รู้สั่งจากศูนย์จะราคาเท่าไหร่นะ จะแพงหรือป่าว รบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยตอบที
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สักหลาดปิดฝาท้าย แผ่นละ ๒๗๖ บาท จัดหาได้ที่ศูนย์ฯ พุกพลาสติก เบอร์ E17 หาได้ตามร้านอะไหล่ ประดับยนต์ ทั่วไป ราคาตัวละ ๗-๑๒ บาท ใช้ทั้งหมด ๑๒ ตัว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ

สักหลาดปิดฝาท้าย แผ่นละ ๒๗๖ บาท จัดหาได้ที่ศูนย์ฯ พุ ...
eka3984 โพสต์เมื่อ 18/2/2014 18:56

ขอบคุณครับ ผมว่าจะหามาปิดอยู่เหมือนกัน

รวม vat แล้ว ราคาไม่ถึง 300 บาท ครับ สั่งเฉพาะผ้าเอาอย่างเดียวนะครับ พุกหาข้างนอกเอา ประหยัดดี

ผมเคยไปลองถามที่ศูนย์แถวบ้านแต่ไม่ใช่ศูนย์ที่ออกรถมา เขาบอกว่าต้องรอสั่ง ราคาประมาณ1200

แนวนี้หรือเปล่าครับ จัดไปแล้ว ทั้งสักกะหลาด ปิดฝาท้ายหลัง
รวมถึงปิดสองเสา ฝาท้ายหลัง

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แนวนี้หรือเปล่าครับ จัดไปแล้ว ทั้งสักกะหลาด ปิดฝาท้ ...
4545248 โพสต์เมื่อ 24/2/2014 07:07

แจ่มครับ  เท่าไหร่เอ่ย

ตอบกลับ 8# 4545248

พี่ครับแจ๋มเลยครับ..รบกวนพี่ลงรายละเอียด รหัสสั้งซื้อ  และราคาด้วยได้ไหมครับ ตัวครอบเสาด้วยนะครับ
อยากได้มานานแล้วครับ ไม่มีข้อมูล   

ขอบคุณครับพี่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host