"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสียงดังช่วงล่าง

ผมพึ่งซื้อมาเดือนเดียวเองเวลาขับบนถนนไม่ค่อยเรียบมันดังครื้งๆๆๆดังเข้ามาในรถเลย แล้วเจอถนนเรียบมันก็ดังเหมือนเสียงยางกระทบกับถนนก็ดังพอสมควรพอบวกกับเสีบงลมที่ปะทะ ก็ดังเลยละ  รถของพี่ๆน้องดังเหมือนกันมั้ยครับ ช่วยตอบหน่อยนะไม่สบายใจเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าจะเป็นที่ปีกนก หรือม่ก้อ ลูกหมากขันชัก ถ้ามันเสียก้อไม่แพงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host