"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสียงดังเวลาเลี้ยว zx

คือว่าผมได้ตัดสปริงหน้ามา 1 นิ้ว เวลาเลี้ยวจะมีเสียงดังมีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ แนะนำหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# gonkha

วิธีเเก้เบื้องต้น ยางสวมที่ขดสปิง
ถ้าสวมเเล้วไม่หาย หริอสวมมาก่อนเเล้ว ผมเเนะนำใส่สปิงโหลดเลย..
ผมก็เป็น เเก้เเล้วก็เป็นอีก..ไม่จบครับ ..อันนี้ตามประสบการณ์นะครับ  เป็นความเห็นส่วนตัวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามนั้นครับถ้าตัดสปริงมา

สวมแล้วครับ สงสัยต้องทนฟังไปก่อน ขอบคุณนะครับที่ให้คำแนะนำ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host