"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Honda city cng ใส่ขอบอะไรดี อ่ะครับ ?

ขอโทษน่ะ ครับ คือ รถ ผม เป็น honda city cng อ่ะครับ
แล้ว ผมอยากเปลี่ยนแมก ยังไม่แน่ใจว่า จะใส่ขอบอะไรดี ระหว่างขอบ 16 กับ 17
ถ้าใส่ ขอบ 16 จะมีข้อดี หรือ ข้อเสีย อย่างไร
หรือ ถ้าใส่ ขอบ 17 จะมีข้อดี หรือ ข้อเสีย อย่างไร
แบบไหนดีกว่ากัน
รบกวน หน่อยน่ะ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีงบ  ก็จัด  17  ไปเลยครับ  ผมหมายถึงงบเปลี่ยนยางด้วยนครัชในอนาคต
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host