"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คั้งวาว์ล 500  อืม ท่านใดอยู่ตาก ผมตั้งให้ 1 เมา
พล. ต้องนัดวัน ว่างๆ  แต่ผมเข้า พล.บ่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปล. ลีโอ 2 ขวดก้อเมาแล้วครับ
รถผม ปี 09  ติดแก๊สตอนหมดประกัน 43000 โล ตอนนี้  216000
ผมล้างลิ้น ตั้งวาว์ล ถ่ายน้ำมัน เครื่อง+เกียร์ เปลี่ยนหัวเทียน ทำเองหลายอย่าง
ไม่ได้เปิดอู่นะครับ  ชอบทำเอง  รำคานช่าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host