"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

cti zx อยากโหลดให้เตี้ยลงมีวิธีไหนบ้างครับ

ผมใช้city zx ใส่ขอบ17 อยากเอาลงซัก1นิ้ว มีวิธีไหนบ้างครับ แล้วค่าใช้จ่ายแต่ละวิธี แล้วเอาไปทำที่ร้านไหนดี รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับพี่ ผมรบกวนลงรูปสปิงโหลดให้ดูหน่อยครับ ช่วยแนะนำร้านที่รับทำด้วยครับ^^ ผมอยู่ปิ่นเกล้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบบบคุณม๊วกๆฮะพี่

อยากจะทราบอีกว่า พอใส่แล้วมันแตกต่างกับของเดิมอย่างไรบ้าง แล้วเวลาวิ่งไกล ต่างจังหวัดมีปัญหาไหม แล้วของมือ1กับมือ2แตกต่างกันมากไหมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host