"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ปรึกษาพี่ๆเรื่องโช๊ค Buddyclub รุ่น N+ หน่อยครับ

ปรึกษาพี่ๆเรื่องโช๊ค Buddyclub รุ่น N+ หน่อยครับ ว่าจะใส่ดีมั้ยครับ แล้วฟิลลิ่งเป็นยังไง ข้อดีข้อเสียเป็นยังไงบ้างครับ พอดีไปเห็นมาในเว็ปน่ะครับเลยสนใจ อยากได้ความรู้หรือประสบการณ์จากพวกพี่ๆครับหรือว่าเล่นตัวอื่นดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host