"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนสปริงโหลด แต่โช็คเดิม จะมีปัญหามัํยคับ !!!!!

พอดีผมเปลี่ยนรองเท่ามาใหม่ พอเปลี่ยนเสร็จมันก็ดูไม่สวยเลย เปลี่ยนสปริงโหลด ของ RS-R มาคับ
แต่ตอนนี้กังวลว่าโช็คเดิมจะมีปัญหาอะไรรึป่าวคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไ่ม่น่าจะมีครับ แค่การยุบตัวอาจจะไม่ได้ 100% จากที่น้ำหนักล้อที่เปลี่ยนใหม่ มีกระด้างนิดๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็เปลี่ยนสปริงแต่โช้คเดิม แต่ไปอัดน้ำมันให้แข็งขึ้นครับ.
Hi MoM Hi DaD...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host