"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยแนะนำ สถานที่จำหน่ายปากาแต้มสีรถ น้ำตาล สปาร์คลิ่ง

ตอนนี้ผมมีปัญหารถโดนสะเก็ดหินที่กระโปรงด้านหน้า ประมาณ 10 จุด อยากได้ปากกาแต้มสี สีน้ำตาลสปาร์คลิ่ง อยากทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถผมก็สีนี้เป็นรอยเหมือนกัน ผมขับเข้าศูนย์บอกช่างว่ารถเป็นรอยมีสีแต้มให้ไหม ช่างก็แต้มให้ เลยขอมาอีกหนึ่งขวดกระทิงแดงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# pikkoh
ขอบคุณครับ

มีอะไรดีไม่อย่างก็บอกพิกัดกันด้วยนะครับ  เพราะมีคนบอกแบบอยากอวดกันก็มี

ต้องขอโทษด้วยนะครับไม่ได้ว่าใคร แต่อยากให้ทุกคนที่ใช้เว็ปนี้ได้ประโยชน์กันเยอะๆ

ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host