"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่มีโรงกลึงที่รู้จักกันเลยครับ    แถวนี้มีแต่โรงงก ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 4/2/2014 10:26

ง่ะ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 14# l2ayhachi   ใช่คับพี่เร แข็งแรง ทนนาน น่าดู คิดว่าน่าจะคุ้มกับราคา ครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ค้ำสวยมากทั้งหน้าหลังเลย อิจฉา GE มีค้ำล่างตรงรุ่น T^T

สอบถามนิดนะครับ
ว่าการยึดเบ้าค้ำหลังล่าง ใช้น๊อต-สกรูใช่ไหมครับ
ซึ่งน๊อต-สกรูมันไม่ไปขัดหรือทับกับขดสปริงใช่ไหมครับ ?

ตอบกลับ 23# Aria_Type-R    ไม่เลยครับเป็นน๊อกสกรูแต่มันไม่ได้ไปขัดกับสปริงคับมันมีรู้ใส่เฉพราะของมันครับ

ตอบกลับ 24# artuyzaa
ขอบคุณมากครับ ^^
สมมติว่ารูน๊อตของเบ้าสปริงมันตรงกัน ก้อน่าจะแปลงใส่ GD ได้นะครับ
ก้อนะ...ไม่มีตรงรุ่นก้อต้องดิ้นรนแปลงเอง  กระซิก กระซิก

อยากทำบ้างๆๆ

ตอบกลับ 25# Aria_Type-R ลองไปที่ร้าน Inno69 ดูที่ผมไปใส่มาเค้าก็รับแปลงน่ะครับเผื่อช่างทางร้านอาจจะแปลงให้ได้คับ  สู้ๆๆๆๆ

ตอบกลับ 26# bankysos   จัดเลยครับเพื่อความเหนียวแน่หนึบของรถคู่ใจเรา อิอิ

แม็กนี้ของอะไรอ้อครับ ขอรายละเอียดหน่อยนะครับ

สวยงามมากครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host