"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 7# Ball007   ค้ำโช้คบน 2,500 ฿
ค้ำโช้คล่าง H-Drive 3,800฿ ครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 6# Chai_ladprao     Thank your karb.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 8# wichanusa   ช่ายเลยครับเหนียวแน่นหนึบดีจิง ได้ดั่งใจเบยยยย

ร้าน Inno69 หรือ Innomotive ราคาโอเคครับ    แนะนำลูกค้าไปใส่ค้ำมาเหมือนกัน  
ค้ำหน้าตัวนี้แข็งแรง  แกนกลางไม่กลวงนะครับ  มีกระดูกงูเป็นชั้นๆ   ทนทานแน่นอน

ร้าน Inno69 หรือ Innomotive ราคาโอเคครับ    แนะนำลูกค้าไปใส่ค้ ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 3/2/2014 21:06

ร้านแถวใหนเหรอคุณเร

ร้านแถวใหนเหรอคุณเร
Ball007 โพสต์เมื่อ 3/2/2014 21:28

เลียบด่วนรามอินทราครับ  แถวๆโรงเบียร์ใหญ่ๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/2/2014 09:34 โดย payuphat
เลียบด่วนรามอินทราครับ  แถวๆโรงเบียร์ใหญ่ๆ ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 3/2/2014 21:45

พี่เรยคับ ผมกะจะแปลงค้ำล่าง ทำหัวจับรอบวงแล้วยึดใหม่ หาทำได้ที่ไหนคับ เพิ่อความแข็งแรงกว่าและใช้งานได้ดีกว่า ของเดิมมันยึดน็อตตัวเดียวมันให้ตัวมากไปนิดนึงอ่ะคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/2/2014 09:34 โดย payuphat

พี่เรยคับ ผมกะ ...
payuphat โพสต์เมื่อ 4/2/2014 09:25

ดูแล้วอยากแนะนำให้ลองเข้าถามตามอู่ที่อยู่ใกล้โรงกลึงครับ   เพราะต้องวัดต้องอะไรหลายอย่าง
แต่ดูท่าทางจะยากเหมือนกันครับ

ดูแล้วอยากแนะนำให้ลองเข้าถามตามอู่ที่อยู่ใกล้โรงก ...
l2ayhachi โพสต์เมื่อ 4/2/2014 09:50

ผมลองจับตันแบบมา น่าจะทำได้แข็งแรงกว่า ที่สำคัญมันไม่ต่ำแบบเดิมคับ เสียวลากใตัท้อง บุหรี่ตั้งซองเดียวยางติดเรยพี่ กะจะลองๆหาร้านกลึง และมันต้องเชื่อมแถวบ้านพี่มีหรือป่าวคับ..

ผมลองจับตันแบบมา น่าจะทำได้แข็งแรงกว่า ที่สำคัญมัน ...
payuphat โพสต์เมื่อ 4/2/2014 10:19

ไม่มีโรงกลึงที่รู้จักกันเลยครับ    แถวนี้มีแต่โรงงกลึงแพงๆ -_-  เฮ้อๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host