"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เรื่องกลิ่นอับของแอร์

พอดีรถผมเวลาเปิดแอร์แล้วมีกลิ่นอับชื่นเกิดจากสาเหตุอะไรครับ รถไม่ได้ค่อยใช้งานครับ วิ่งไป ห้าพันกว่าโล ในเวลา หกเดือน หรือเป็นเพราะว่าไม่ได้ค่อยใช้งาน มันจึงมีกลิ่นอับชื่นครับ รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับจะลองดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host