"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็มีครับ เป็นกลิ่มเปรี้ยวยังไงไม่รู้ เห็นเค้าบอกว่าให้ปิดแอร์ก่อนถึงบ้าน 5นาที แก้ปัญหานี้ได้
แต่ช่วงนี้ เดือนนี้(ที่จริงก็ตั้งแต่ช่วงหน้าหนาวอะนะ)ผมไม่เคยเปิดแอร์เลยเปิดแต่พัดลม มันก็ยังอับอยู่นะ
แล้วแบบนี้มันจะเกิดจากอะไรน๋อ.....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host