"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นเหมือนกันค่ะ เลยเข้าศูนย์ แล้วช่างบอกว่าเป็นกลิ่นของเบาะหนัง งงมาก  ทั้งๆที่ รถออกมาได้ 9 เดือนแล้ว จะมามีกลิ่นของเบาะหนังอะไรตอนนี้ค่ะ เซ็งมากกับศูนย์ Honda ชัยภูมิค่ะ
ต่อจากนั้นเลยไป ที่ศูนย์ โคราช เค้าแนะนำให้เปิดลมประมาณ 5-10 นาที แล้วหมุนกระจกลงทั้ง4 บาน กลิ่นที่เหม็นก็ดีขึ้นค่ะ แต่ยังมีกลิ่นอยู่ไม่ฉุดมากเหมือนแต่ก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host