"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถตู้พี่ผมติดทั้ง2ระบบ ยังไม่เห็นจะระเบิดเลยครับ ใช้ๆไปเหอะ อะไรมันก็ระเบิดเหมือนกัน ทั้งน้ำมันทั้งgasติดไฟเหมือนกันหมด มันก็อันตรายเท่าๆกันหมดแหละครับ เพียงแต่ดูแลรักษาตามระยะทางไม่ใช่ติดเสร็จใช้อย่างเดียวอันนี้อันตราย
ngvกับlpg สำหรับผม ngvอันตรายมากกว่า เติมได้น้อยกว่า เครื่องร้อนมากกว่า

จะติดgasหาอู่ช่างเทพๆติดรับรองไม่ผิดหวังวิ่งดีกว่าน้ำมันเยอะ แนะนำศึกษาที่เวปgasเลยครับ ข้อมูลเยอะแยะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host