"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ระบบเกียร์ honda city 2011 มีปัญหาเกียร์หลุด

ระบบเกียร์ honda city 2011 มีปัญหาเกียร์หลุด  พึ่งวิ่งได้  40000 โล เองครับ  ใครเตยเจอมังครับช่วยตอบที่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาการยังไงครับ รถวิ่งมาแค่นี้เอาเข้าศูนย์เครมเลยครับยังอยู่ในประกัน แสนโล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หมดประกันแล้วครับ

อาการขับอยู่  ประมาณ 80  rpm อยู่ที่ 1900  สักพักหนึ่ง rpm ขึ้นเป็น 4000 รอบ เลยต้องจอดแล้วใส่เกียร์ไหม่ก้อขับได้ต่อครับ

เกียร์ ออโต้หรอครับ

น่ากลัวครับ เข้า 0 เช็คดูก่อน ถ้าราคาไม่ไหวก็อู่ข้างนอก หรือจะลองดูที่ลิ้นปีกผีเสื้อก่อน ตรงนั้นน่าจะเป็นตัวคุมรอบเบื้องต้น

ก่อนหน้านั้น เกียร เคยดัง ครืดๆ เหมือน มันลื่นๆ ไหมครับ อันนี้ เหมือน มันหนักมาแล้ว  ลองเข้า 0 ดุครับ บางที อาจจะต้อง เปลี่ยน กรองน้ำมันเกียร ออโต้ ครับ ถึงหาย

You carry a valuable and powerful statement in here. How i wonder how you came up to these page. Keep it up 슬롯 머신 프로그램을 이길 방법이 있습니까?

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host