"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เวลาวิ่งความเร็ว120 เครื่องจะสั่นเกิดจากปัญหาอะไรครับ

เวลาวิ่งความเร็ว120 เครื่องจะสั่น และ ทำให้คอนโซนหน้ารถสั่นมากเหมือนรถเกิดจากปัญหาอะไรครับ
พอดีเพิ่งไปเปลี่ยนยางมาใหม่เกี่ยวไหมครับรถวิ่งได้ 180000 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองไปถ่วงล้อดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดีเปลี่ยนยางมาใหม่และเพิ่งตั่งศูนย์ถ่วงล้อก็เป็นเลยครับ

ถ่วงล้อใหม่ครับ ถ้าร้านเดิมไม่หาย ไปร้านอื่น ถ้าไม่หาย ถ่วงจี้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host