"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผม ซิตี้ 2012 ออกจากหัวหิน เต็มถังแน่นเปรี๊ย แล้วไปเติมอีกที ตอนถึง ทุ่งสง หรือสุราษฎร์ ตามแต่สะดวก แต่นั่นน้ำมันยังไม่หมดถังนะครับ เหลือวิ่งได้อีก 100 โล แต่ไม่อยากเสี่ยง แต่ถ้าเสี่ยง อาจจะเกือบ ๆ ถึง หาดใหญ่เลยทีเดียว รวม ๆ แล้ว เต็มถัง ของผมวิ่งได้ ประมาณ 650-680 โล +- นิดหน่อย ส่วนการขับก็เรื่อย ๆ ไม่เร่งมาก เพราะไปกับครอบครัว ความเร็วน่าจะอยู่ที่เฉลี่ย 100-110 โล นะครับ...ไม่รู้ว่าจะประหยัดไหมแบบนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host