"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามยางครับ

สอบถามยางรถ ครับ ผมเปลี่ยนยางเป็น 205/55/16 ขณะนี้สภาพยางตรงขอบยางมันเริ่มล้นครับ แต่ดอกตรงกลางเส้นยาง สภาพยังดีอยู่ เป็นท้ังสี่เส้นครับ สอบถามว่ายังสามารถใช้การได้ดีอยู่หรือเปล่า และจะเป็นอันครายหรือเปล่าครับ แต่เวลากลับรถยูเทินเริ่มมีเสียงครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่าว่าเลยนะคับของยางปีเดียว วิ่ง 40,000 โล ผมเปลื่ยนแล้วคับ บางที่เป็นอะไรไปเงินแค่นี้ซื้อชีวิตไม่ได้หลอกคับ
เปลื่ยนเสียเถอะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host