"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอรบกวนถามเรื่องประกันภัยปีสองหน่อยค่ะ(ไม่รู้ว่าถูกห้องเปล่านะค่ะ)

ขอถามเรื่องประกันภัยรถยนต์ปี 2 คุ่ะ ปีแรกทำกะ คุ้มภัย รถรุ่น SVAT 2012 มีการเคลม1 ครั้ง เป็นฝ่ายถูก อีก1ครับถอยชนประตู สอบถามประวัติแล้ว ประวัติยังดีอยู่ จะต่อกะคุ้มภัย อีกปี พนักงานบอกว่าเบี้ยประมาณ 19600 คิดว่าแพงไหมค่ะ หรือคิดว่าทำกะบริษัทประกันอะไรดี ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้จริงๆ รบกวนผู้รู้ตอบทีค่ะ ประกันจะหมดวันที่ 8 มีนาคม 2557 แล้วค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host