"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/1/2014 11:55 โดย pong215

ปัญหาเกียวกับ  0  เยอะครับ  ผมเอารถไปเปลี่นน้ำมันเครื่องตอน 20000 โล   0  บอกจะเช็คนั้น  โน้น  นี้  หลายสิบรายการ แต่ที่ว่ามาไม่รู้เลยว่าเช็คให้ไหมที่เราสามารถเช็คได้คือ  น้ำกลั่น  น้ำยาหล่อเย็น  ที่เหลือไม่รู้เลยว่าทำให้ไหม  บอกผมว่าจะสลับยางให้     ผมเลยถามกลับไปว่าตอน 10000 โล   สลับยางจากหน้ามาหลัง  ตอนนี้ 20000 โล    สลับจากหน้าซ้ายมาหลังขวา(สลับแบบไขว้)ใช้ไหม  ช่างที่  0  บอกใช้ครับสลับแบบไขว้  แต่ยางรถผมมีตำหนิพอรับรถก็ลืมดูกลับมาถึงบ้านมาดูยาง  ยังเหมือนเดิมเลย  ไม่ทำให้เลยนี้ แล้วรายการที่ว่าจำทำให้จะมีมาทำไหม  ก็ไม่รู้จะทำไงได้แต่ปล่อยๆผ่านไป  เดียวไปสลับที่ร้านเองก็แล้วกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host