"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ประกาศ ตามหาพุกบุฝาท้ายรถcityจร้าาา

เนื่องจากว่าตั้งแต่ได้รถมาแล้วเปิดท้ายรถก็รู้สึกตะหงิดๆ
ไม่สวยเลย งานมันไม่ค่อยเรียบร้อยเท่าไหร่
และหลังจากเข้ามาด้อมๆมองในคลับอยุ่หลายๆครั้ง
ก็เห็นพี่ๆในคลับเค้า DIY กันซะสวยเลย
วันนี้ฤกษ์ดีเลยไปถอยผ้าบุฝ้าท้ายจากศูนย์  

แต่ยังขาดก็แต่พุกนี่สิ ของศูนย์ก็ซื้อไม่ลงจริงๆ ตั้ง 60 (T_T)
ฝากถามเพื่อนในคลับที่รู้แหล่ง หรือมีร้านจำหน่ายช่วยหน่อยนะคะ
น้องตี้อยากสวยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เนื่องจากว่าตั้งแต่ได้รถมาแล้วเปิดท้ายรถก็รู้สึกตะ ...
moonoiclub โพสต์เมื่อ 21/1/2014 16:30

ร้านประดับยนตร์ทั่วไปมีขายครับ ตัวไม่เกิน 10 บาท
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามนั้นครับไปหาตามร้านขายอะไหล่ฮอนด้าก็ได้ถูกกว่าเยอะ

ไปลองหามาแล้วค่ะ 4-5 ร้าน
มีแต่ตัวใหญ่ๆ ประมาณ 10 มม อัพ
ตัวเล็กๆมันหายาก พอจะมีร้านระบุมั้ยคะ (^_^)

ไปตามมาร้านอะไหล่เลยครับ ขนาด 7 มม.

เดี๋ยวจะลองหาไปเรื่อยๆก่อนแล้วกันนะคะ
ขอบคุณค่ะ

ผมได้มาจากคลองถมครับ ตัวล่ะ 5 บาท แต่จำล็อคขายไม่ได้แล้วอ่ะขอโทษที..
Hi MoM Hi DaD...

ใช้เบอร์ E17 หาได้ตามร้านอะไหล่ยนต์ทั่วไป ราคาแล้วแต่ทำเลที่ตั้งของร้าน ต่างจังหวัด 10 - 15 บาท

เเถวบ้านผมตัวละ 10 บาทครับเยอะมากครับผมก็พึ่งไปซื้อมา เถวพระโขนงครับ

ผมเพิ่งซื้อมาเมื่อวันจันทร ตัว10บาทคับ ที่ระยอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host