"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เหมือนเคยๆครับรุ่นนี้    ไม่ฟลายวีลก็คอล์ยหัวเทียน   ดู 2 อย่างนี้ก่อนเลย  อย่างอื่นยังไม่ต้องสนใจครับ
**แต่เท่าที่บอกอาการมา  อาการคอล์ยรั่วซะมากกว่าครับ

ส่วนเสียงดังตอนเหยียบคันเร่งแรง   ลองเช็คยางแท่นเกียร์ดูครับ  ว่าแตกหรือยัง  แถวๆใต้แบตเตอรี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host