"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไฟหน้ารถน้ำเข้าช่วยที

ไฟหน้ารถน้ำเข้านอกจากเปลี่ยนใหม่!!!  ใครพอมีวิธีแก้ไขบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/1/2014 11:31 โดย thaibanna

ให้ไปถามร้านพวกติด ไฟโปรเจคเตอร์ เค้าจะมีเครื่องอบโคมอยู่คับให้เค้าอบให้ใหม่หรือก็ดูซีลกาวใหม่

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีร้านทำเยอะครับ  ร้านที่เค้ารับขัดโคมครับ  ข้างละ 600 บาทผมอยู่แถวหนองแขม แต่ใกล้กระทุ่มแบนมี 2 ร้านคือถนนเศรษฐกินตรงทางเข้าวัดท่าไม้อยู่ริมถนนใต้สะพานลอย  ร้านที่สองร้านนี้ผมเคยไปทำมาอยู่ทางเข้าเทศบาลสวนหลวงจากปากทางเข้า 100 เมตรซ้ายมือ  หรือคุณเพื่อนไปทำที่ร้านรับทำโคมไฟได้ทุกร้านครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host