"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอคำแนะนำเรื่องท่อพักกลางครับ

รถ city 2012 เกียร์ auto    อยากได้พักกลางครับ ปลายใส่ js แล้ว
พักกลาง ควรใส่แบบไหนครับ  ราคาเท่าไร ครับ

ขอบคุณ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมว่าถ้าอยากได้ความรู้สึกตอบสนองเลยนะ เปลี่ยน เฮด+ปลาย jsไส้เยื้อง แคปซูน เก็บพักกลางเดิมไว้ครับ เพราะถ้าเปลี่ยนพักกลางโล้งไปมันจะมีกำลังอัด พักกลางของเดิมกับรถดีแล้วครับ สำหรับ เกียร์ auto
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมว่าถ้าอยากได้ความรู้สึกตอบสนองเลยนะ เปลี่ยน เฮด+ปลาย jsไส้เยื้อง แคปซูน เก็บพักกลางเดิมไว้ครับ เพราะถ้าเปลี่ยนพักกลางโล้งไปมันจะมีกำลังอัด พักกลางของเดิมกับรถดีแล้วครับ สำหรับ เกียร์ auto

ตอบกลับ 1# jack8102

ตอบกลับ  jack8102

ผมว่าถ้าอยากได้ความรู้สึกตอบสนองเลยน ...
aekhiso โพสต์เมื่อ 20/1/2014 10:57

เปลียน เฮดเลยหล๋อครับ อืม ...ถ้าพักกลางดีอยู่แล้ว   คือที่ต้องการคืออยากได้เสียงเพิ่มอีกหน่อย   ถ้างั้นคงไม่เปลียแล้วล่ะครับ   ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host