"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เฮ้อออ....เสร็จพี่กริชอีกละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟหน้าซีนอล4300kสว่างไม่โดนจับacบัลลาตบาง ขอ700บาท ใส่ซิตี้ 2012 ได้ป่าว 500 พร้อมส่งน่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับตอนนี้ขออนุญาติยกเลิกโพสนะครับ
เนื่องจากหลังจากที่คุณกริชมาสับวิทยุกับกรองเปลือยแล้วมีน้องมาดูรถแล้วได้ซื้อเงินสดไปเลยครับ
ขอบคุณอีกทีคับ

ตอบกลับ 11# uzzedunk

ไม่ได้เอาโทรศัพย์ไปครับ..
จะเเจ้งเรื่องสปิงน่ะ...เเต่ไม่ทันเเล้วคับ เจ้าของขายรถไปเเล้ว..
ผมไปจัดมา 2 รายการ...
ต้องขอโทษทีนะคับ ไม่ได้เอาสปิงมาให้เลย..ตังไม่พอคับ
เวลาก็น้อย เพราะต้องถอดกันเอง

ตอบกลับ 12# bankysos

มาเร็ว..เคลมเร็วน่ะเเบ็งค์...
เกือบไม่ทันเหมือนกันคร๊าบ...ไปถึงยังไม่ฟื้นดีเลย..555
ต้องขอขอบคุณ จขกท. ใจดีด้วยนะครับ
ที่ยังอุตส่ารอ .เเละช่วยกัน งัดๆเเงะๆ..

บ้าย บาย.....

โทรคุยกันอยู่เหมือนกัน ครับ กริชพอดีเจ้าของกระทู้เค้าเป็นคนแถวๆพื้นที่ ที่ผมอยู่พอดี ใจจริงก็อยากได้แต่ให้เค้าปล่อยรถได้ไวๆดีกว่าครับ ถ้าเราไปสับเกิดไม่ทันขึ้นมาใจเขาใจเราครับ ถ้าเอเค้าไม่ได้นัดกันวันนั้นผมคงเข้าไปงัดๆแงะ เหมือนกันครับ ขอบคุณมากครับกริช

ปล.ทำไมไม่พกเงินติดกระเป๋าตัง ไว้ซักแสนสองแสน นะตากริชเนี้ย

ตอบกลับ 17# uzzedunk

...ปัญหาไม่ได้อยู่ที่ตังค์...เเต่อยู่ที่กำลัง...ว่าจะถอดกันยังไง...5555
ไม่เป็นไร...ยังไม่ลืม ถ้ามีผ่านๆมา..จะโทรไปบอกนะ

ครับ พี่ 55555+

สนใจ 6.ไฟหน้าซีนอล4300kสว่างไม่โดนจับacบัลลาตบาง ขอ700บาท
ถ้าแยกรบกวน ติดต่อกลับหน่อย ครับ 08-09866372

โช๊คโหลดขายไปหรือยังครับ หรือมีรัยเหลือบ้างครับ 0851234543

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host