"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แนะนำร้านชุดแต่งลิ้นรอบคันทีครับ

ใครพอมีร้านชุดแต่งลิ้นรอบคันCity ZXสวยๆ ช่วยแนะนำทีครับ พร้อมลงรูปรถเพื่อเป็นแนวทางด้วยก็จะขอบคุณมากเลยครับ

เห็นในห้อง รวมภาพการแต่งรถ สวยๆทั้งนั้นแต่ไม่มีรายละเอียดเลย ช่วยลงรายละเอียดร้านให้ทีครับ ท่านเจ้าของรูป 555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณทำไมไม่ลองเข้าไปดูตามแบนเนอร์สปอนเซอร์เราละครับมีไม่รู้กี่เจ้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 3# noth1
ขอบคุณครับ ที่ทำให้ผมตาสว่าง ราคาถูกกว่าร้านแถวบ้านเยอะเลย ครับ

ผมก็ใส่ของที่นินโตละ เขาดังนะในรุ่นๆ 03-zx

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host