"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใน Honda city ที่เคยได้ยินมาเกือบทุกตัวเป็นแบบนี้ทั้งรถผม รถเพื่อนก็เป็นครับ ช่วงแรกๆก็ลองเอาไปล้างแอร์ก็ไม่หาย เลยลองเปลี่ยนกรองแอร์ แล้วก็เวลาใกล้ถึงบ้านหรือก่อนดับเครื่องที่แอร์จะมีปุ่ม A/C กดปิดเป็นการปิดคอมแอร์ แต่ยังเปิดพัดลมแอร์นะครับสัก5นาทีแบบที่คุณ nktbrake บอก เป็นการไล่ความชื้นกับหยดน้ำในแอร์ออก อีกประการถ้ารถได้ตากแดดไล่ความชื้นก็สตารท์รถเปิดแต่พัดลมแอร์มั่งก็ดีนะครับ ผมลองทำแบบนี้ตอนนี้กลิ่นแอร์ที่เหม็นๆในรถผมหายเกลี้ยงแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host