"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่งเป็นเหมือนกันเลยครับ เปิดที กลิ่นเหมือน ฉี่หนู  นึกว่าหนุเข้าไปซะแล้ว ก็ งง ว่ารถใหม่ๆ มันเข้าไปได้งัย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปิด แอร์มาแล้วมีกลิ่นเหม็น ทำอย่างไรดีถึงจะหาย ...
monnoi โพสต์เมื่อ 13/1/2014 11:31

555 อยากจะขำ  เจอและตัวการทำแอร์เหม็นเหมือนฉี่หนู  เจ้ากรองแอร์ตัวดีนิเอง วันนี้เลยถอด มาล้างทำความสะอาดแล้วแช่น้ำยาปรับผ้านุ่ม ซะเลย 555+ ขำอีกรอบ  (เสียไปแล้วมั้ง  เป็นงัยยังไม่รู้ รอมันแห้งก่อน  แดดก็ไม่ค่อยจะมี ) มันคงชื้นลักษณะเหมือนจะมีรา ขึ้น  ถ้ามีได เป่าผมซักเครื่องนะ  จะเป่าให้  หลงเปิดไล่กลิ่นอยู่นาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host