"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อแดปเตอร์น้ำมันเครื่อง รั่ว !!!

คือ ผมไปติดเกจ์น่ะครับ แล้วตรงอแดปเตอร์มันรั่ว รึว่าช่างใส่ไม่ดีครับก็ไม่ทราบครับ

ต้องใส่ยังไงถึงจะไม่รั่วครับ คือเป็น2ครั้ง แล้วครับ เครียดมากเลยครับ น้ำมันเครื่องหายหมดเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หา อแดปเตอร์ดีๆหน่อยครับ

พวกถูกๆ มัน รั่วง่ายครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tor_101@hotmail.com
..................เพื่อนกันทุกคนครับ.............
081-8156885  ต่อครับ

เวลาใส่ต้องทากาวกันซึมที่อแดปเตอร์ไม๊ครับ ??

จิงๆสำคัญตรงเวลาใส่แระไขเข้าคับ คือต้องแจ้งทางช่างใช้ประแจจับ อแดปเตอร์ไม่ให้หมุนตามตัวกรอง แร้วค่อยหมุนล็อคตัวกรองน้ำมันเครื่องคับ..อีกเรื่องคือตัวแหวนโอริงค์ที่ตัวอแดปเตอร์ ถ้าไขแน่นไปตัวแหวนก็จะบี้จนไม่สามารถกั้นน้ำมันเครื่องได้เช่นกันคับ..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host