"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

กลุ่มHcc Center Zone กลุ่มเมาเปรี้ยวจัดงานเลี้ยงสังสรรปีใหม่

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/1/2014 20:40 โดย utac

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/1/2014 22:19 โดย utac

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/1/2014 00:06 โดย utac

ด้ายกลุ่มHcc Center Zone กลุ่มเมาเปรี้ยวจัดงานเลี้ยงสังสรรปีใหม่ในวันที่1กุมภาพันธ์ พี่น้องสมาชิกท่านใดสนใจเชิญร่วมสังสรรได้ครับที่ร้าน13เหรียญบางนา ก่อนถึงไบเทค ลงชื่อยืนยันผู้มาร่วมงานได้แล้วครับ จะได้เช็คจำนวนเผื่อจองห้องให้เหมาะกับจำนวนคน เครื่องดื่มและอาหาร หารตามจริงครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แหะแหะ น่าสนใจเข้าร่วมนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาจจะไปมืดนิดนะครับ

เย็นนี้แล้วสินะ ครับ

ไม่ขึ้นทางด่วนได้มั้ย ~
ami โพสต์เมื่อ 1/2/2014 01:38

วิ่งเส้นล่างก็ได้

ไม่ขึ้นทางด่วนได้มั้ย ~

พรุ่งนี้กันเนอ

หัวหน้ากลุ่มอ่ะ  ไปแต่วันๆหน่อยน่ะไปต้อนรับแขก ลงชี ...
utac โพสต์เมื่อ 31/1/2014 20:12

ใครเป็นหัวหน้าแก๊งคับเนี่ย

หัวหน้ากลุ่มอ่ะ  ไปแต่วันๆหน่อยน่ะไปต้อนรับแขก ลงชี ...
utac โพสต์เมื่อ 31/1/2014 20:12

ลงไว้คนแรกเลย

หัวหน้ากลุ่มอ่ะ  ไปแต่วันๆหน่อยน่ะไปต้อนรับแขก ลงชี่อพี่เบนและพี่อ้อยด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host