"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอความรู้หน่อยครับ

1 ล้อvenom2 ใส city mc off น้อยสุดได้เท่าไรครับ หน้า หลัง เอาแบบไม่มีปัญหาเวลากลับรถครับ
  2 ยางควรใส่เบอร์ใหน ยี่ห้ออะไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เท่าที่ทราบ ใส่แล้วไม่มีปัญหา offset45 กว้าง7นิ้ว ยางไม่ต้องหลบก็ได้ครับ แต่ห้ามรองสเปเซอร์นะครับ ไม่งั้นล้อมันจะยื่นออกอีกครับ
แต่รู้สึกว่า venom2 offset42 กว้าง7.5 ถ้าจะใส่ ต้องใส่ยางที่ดึงหลบมุมนะครับ ส่วนยางผมไม่ชัวครับ รอท่านต่อไปมาจัดนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# boom_dilok

ขอบคุณมากครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host