"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Urgent!!เสียงดังตรงคอนโซลกลาง

รถผม new city type SV คือมีปัญหาเวลาขับรถบนพื้นไม่เรียบจะได้ยินเสียงดังก๊อกแก๊ก ที่บริเวณคอนโซลกลาง

เอาไปให้ ศูนย์ดูก็บอกว่าปกติ มันน่ารำคาญมากใครมีวิธีแก้บ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปิดเพลงเสียงดังๆไว้ครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปิดเพลงเสียงดังๆไว้ครับ ^^
noth1 โพสต์เมื่อ 8/1/2014 17:09

แสดงว่าได้ของแท้นะครัช!!

พี่พี่ มีปันหาแบบผมไหมครับ แล้วแนะนำวิธีแก้ไงบ้างครัล

ถ้าช่างบอกปรกติก็ไม่รู้จะว่าไงแล้วละครับ บางที่อาจจะเป็นส่วนที่ไม่สนิทอะไรสักอย่าง ต้องรื้อหา เสียเวลาเสียค่าแรง จบยากถ้าทำใจได้เดี๋ยวก็ชินไปเองครับ ^^

ของแท้แน่นอน

เข้า 0 และให้ช่างนั่งรถฟังเสียงไปกับเราครับ ของผมก็เป็นเหมือนกัน เข้า 0 มา 4 รอบถึงจะหายครับ ช่างเขาแก้โดยเอาพวกฟองน้ำหรืออะไรสักอย่างวางรองสายแอร์ครับ

นั่นและใช่เลย. เอาฟองน้ำมารอง!!!!!

ผมก็เป็น แรกๆก็รำคาญ  ใช้ๆไปก็ชิน  ถ้าให้ช่างแก้เดี๋ยวมันจะเละกว่าเก่า  ปล่อยๆไปอย่าไปสนใจแล้วจะทำใจได้เอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host