"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[City03] ทำช่วงล่างมา ไม่ดีขึ้นเลย :(

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/3/2014 15:29 โดย wpkat

???????????
???

1.????????
2.???????????
3.??????????????????????
4.???????

?????????????
??????
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

City 03 idsi เลขไมล์ที่ 13x,xxxKM

รายการที่เปลี่ยน
1.โช๊ค4ต้น หน ...
wpkat โพสต์เมื่อ 8/1/2014 15:24

ขอ ราคา หน่อย ครับ
เพื่อจะเปลี่ยน บ้าง
เช่น
1โช๊ค ต้นละ xxxxบ.
2ยางรองเบ้า xxxxบ.

ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอ ราคา หน่อย ครับ
เพื่อจะเปลี่ยน บ้าง
เช่น
1โช๊ค ต ...
GigoLO โพสต์เมื่อ 8/1/2014 15:40

จำได้คร่าวๆนะครับ

1.โช๊ค4ต้นของ KYB  ประมาณ 3700-4000 บาท
2.ยางรองเบ้าโช๊ค ตัวล่ะประมาณไม่เกิน 300บาท ใช้2ตัว

ยางที่ใช้งานอยู่ กี่ปี กี่กิโลแล้วล่ะครับ  

บางทีมันเป็นที่ยางด้วยนะ
tor_101@hotmail.com
..................เพื่อนกันทุกคนครับ.............
081-8156885  ต่อครับ

ลูกหมากในกระบอกแร็คแล้วมั้งครับ  ลองเขย่าพวกมาลัยซ้ายขวาๆ แรงๆดู ว่าดังกุกกักหรือเปล่า

เพราะแร๊ครุ่นนี้ส่วนมากอู่ไม่รับทำให้ครับ   ทำก็แค่เปลี่ยนลูกหมากคันชักเท่านั้น    แต่ตัวในมันรื้อซ่อมยาก

แล้วราคาพวกนี้ล่ะครับ จำได้ไหม รบกวนหน่อย

3.บูชปีกนก
4.ลูกหมากคันชัก
5.ลูกหมากกันโครง
6.ลูกหมาแร็ค

หรือเสียงคอนโซล เสียงประตู หลวม โยก คลอนป่าว?

ไม่งั้นต้องไปดูพวกหูห้อยท่อ หม้อพักไอเสีย ต่างๆนาๆต่อละหละนะ ผมว่า

คล้ายๆว่าจะอาการเดวกันแฮะ ไอ้กุกกักๆเนี่ยย...เก็บข้อมูลๆ

ปีกนกล่างหรือเปล่า บางทีบูชมันชอบแตก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host